Bei za Mazao
KOROSHO MNADA WA PILI Bei ya Juu 3290 Bei ya Chini 3030 TZS/kg

Machapisho

NYARAKA ZINAZOPATIKANA

Pakua nyaraka na machapisho rasmi ya Lindi Mwambao kutoka orodha hapa chini.

Jina la HatiTarehe
Mpango Mkakati wa Miaka Mitano 2026/27 - 2030/31
Mpango Mkakati wa Lindi Mwambao Cooperative Union (LMCU) Ltd kwa miaka mitano, 2026/27 hadi 2030/31.
Februari 2026 Pakua
Tangazo la Zabuni ya Uendeshaji wa Ghala Machi 2026 Pakua
Tangazo la Zabuni – Mbaazi na Ufuta Aprili 2026 Pakua
Ratiba ya Mbaazi 2026 Agosti 2026 Pakua