Bei za Mazao
KOROSHO MNADA WA PILI Bei ya Juu 3290 Bei ya Chini 3030 TZS/kg

Blogu / Habari

Habari na Matukio

UZINDUZI WA MPANGO MKAKATI WA MIAKA MITANO

Chama kimeandaa na kuidhinisha Mpango Mkakati wa Miaka Mitano (2026/27 hadi 2030/31) utakaoongoza shughuli na maendeleo ya Chama, ukiwa na vipaumbele tisa vitakavyotekelezwa kwa manufaa ya Wanachama na wakulima.

Matukio Muhimu ya Kihistoria

  • Chama Kikuu cha Ushirika Lindi Mwambao (LMCU) Ltd kilianza shughuli zake tangu Oktoba 2014, chini ya Kamati ya Muda ya Uanzilishi.
  • Mkutano Mkuu wa kwanza wa Chama ulifanyika tarehe 27 Septemba 2017.
  • Chama kilipata usajili wake rasmi tarehe 19 Februari 2018 (Namba ya Usajili 5596).
  • Hadi Februari 2026, Chama kina jumla ya Wanachama (AMCOS) 61, kutoka Halmashauri za Kilwa, Lindi Manispaa na Mtama.

Habari za Karibuni

Tazama ukurasa wa Blogu / Habari kwa taarifa na picha za matukio ya karibuni ya Lindi Mwambao, ikiwemo ushiriki wa Chama katika Maonesho ya Nanenane.